HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

Join the forum, it's quick and easy

HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

HazArd

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan HazArd

2 posters

การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ

ChewChew
    ChewChew
    Admin
    Admin

การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ Empty การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ

ตั้งหัวข้อ by ChewChew Sun Feb 20, 2011 6:03 pm

ตัวหลัก : สายไหนก็ได้
    ตัวรอง : สายโลหิต

วิธีการ
    ๑. ตัวหลัก Set โจมตีปกติ อยากใช้สกิลอะไร , บัพไหน จัดไปให้เต็มที่ (ยาเพิ่มเลือด ไม่ต้องพกก็ได้เพราะตัวรองฮีลทัน)
    ๒. ตัวรอง Set ให้เดินตามตัวหลัก (อยู่ TAB สุดท้าย)
    ๒.๑ การฮ๊ล ผมตั้งไว้ที่ 90%
    ๒.๒ ถ้าตัวรองเลเวล 50 จะมีเสา เพิ่มมานา ทำให้ตัวหลักไม่ต้องพกยามานา (ถ้าตัวรองยังไม่ถึง 50 ให้ตัวหลักพกยามานา)

หมายเหตุ
    ๑. ถ้าความทนทานอาวุธ 80 บอทจะอยู๋ได้ราวๆ 6ชม. ก่อนอาวุธจะแตก
    ๒. กระเป๋าเต็มเร็วมาก แนะนำซื้อกระเป๋าเพิ่มเพื่อความรวยของท่าน การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ Biggrin
    XวัJoมดูด
    XวัJoมดูด
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ Empty Re: การปล่อย AI แบบ 2ตัวนะครับ

ตั้งหัวข้อ by XวัJoมดูด Tue Mar 01, 2011 6:24 pm

แม่น แล้ว

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 1:15 pm