HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

Join the forum, it's quick and easy

HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

HazArd

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan HazArd

เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้

ChewChew
    ChewChew
    Admin
    Admin

เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้ Empty เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้

ตั้งหัวข้อ by ChewChew Sun Feb 20, 2011 6:00 pm

เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้

หลายคน คงมีปัญหา ทำเควส ลงดัน กิล ไม่ทันเพื่อนๆ วันนี้ ผมมี วิธี ง่ายๆ มาแนะนำ

คือ ท่าน เพียงแค่ สร้าง ปาร์ตี้ กับเพื่อนหรือใครก็ได้ [หรือ ID
    ตัวเด็กของท่าน] แล้วรบกวนให้ เค้าย้าย เเนล หรือ ออฟไล โดยไม่ออก ตี้
    ท่านก็ สามารถ
    ลงดัน กิลได้ แล้ว

ปล. ลงคนเดียว ของ ได้คนเดียวโชคดี อาจได้ ประดับฟ้า อิอิ ^^
    เดียวเอา รุป มา ประกอบ ให้

1.พร้อมลุย

เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้ 99998 เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้ %3Caเควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้ 97455 เควส"กิล"ใครว่าทำคนเดียวไมได้ %3Ca
    2. จบ ของคนเดียวเนียนๆ

เควส อื่นๆ ที่เปง ปาตี้ทำได้หมด นะ ครับแค่ ใสจำนวณ คนในตี้ให้ตรงกะเควส

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 12:25 pm