HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

Join the forum, it's quick and easy

HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

HazArd

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan HazArd

เคล็บลับอับระดับเทพ

ChewChew
    ChewChew
    Admin
    Admin

เคล็บลับอับระดับเทพ Empty เคล็บลับอับระดับเทพ

ตั้งหัวข้อ by ChewChew Sat Mar 05, 2011 8:57 am

เคล็บลับอับระดับเทพ บางคนรู้แล้วแต่กั๊กแต่บางคนไม่เห็นความสำคัญของเคล็ดวิชาพวกนี้ควรรู้ไว้ว่ามันดีจริงๆ กดไปที่สกิล(X)>ขั้นตอนภารกิจ ก็จะเจอสกิลที่น่าสนใจ ลองศึกษาและพิจารณาตามตารางด้านล่างได้เลยครับ

ตารางที่ 1/2

เคล็บลับอับระดับเทพ J4hja

ตารางที่ 2/2

เคล็บลับอับระดับเทพ 3v6kb

ขอเปิดเผยเคล็ดลับ การหาของเทพ และ และอับเลเวลอย่างไวด้วยการ ลงดัน
    ยอดฝีมือวีธีการก็มีดังนี้
    เงื่อนไขถ้าเลเวลสูงกว่า เลเวลดันแล้ว ของจะไม่ดรอป และ EXP จะไม่ขึ้น นะครับ
    ระวังมอนจะตีอัตโนมัติแนะนำให้ไปเป็นปาร์ตี้ ตายก็จะวาบกลับ ไชน่าทาวน์

เคล็บลับอับระดับเทพ J3gc1

อันนี้คือเท็กนิคลงดันคนเดียว

เหมาะสำหรับคนเลเวลสูงอยากได้ของเทพไว้ครองคนเดียวหรือขี้เกียจหาพวกเสียเวลา ใช้เท็กนิคนี้ลงสะเลยนะครับ
    1.เปิดตัวละครสองตัว ตัวหลักที่จะลง และตัวรอง
    2.ตั้งปาร์ตี้ให้ตัวหลักที่จะลงเป็นหัวตี้
    3.เมื่อตั้งปาร์ตี้เสร็จแล้วให้ตัวรองของเราออกจากเกมส์ไปเลย
    4.เสร็จลองเข้าดันดูครับ ถ้าบางดันต้องการ 3 คน ก่อตั้งตี้ 3 คน นะครับ
    ตัวอย่างดังภาพเลยครับ

เคล็บลับอับระดับเทพ Fucd1

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 2:06 pm