HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

Join the forum, it's quick and easy

HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

HazArd

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan HazArd

5 posters

สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO

ChewChew
    ChewChew
    Admin
    Admin

สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO Empty สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO

ตั้งหัวข้อ by ChewChew Thu Feb 17, 2011 6:10 am

สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO

เว็ปเกม Cho ครับ

ใครที่ ต้องการ โพส นัดทำเควส หรือ พูดคุยภายในกิล HazArd ก็ โพส กันได้ ตามสบาย เลยนะครับ

บอร์ดนี้เป็น บอร์ดสำหรับ เพื่อนๆ ทุกๆคน สามารถ พูดคุยกันได้ อย่าง ตามสบาย

ไม่ควร โพส ด่า หยาบคาย มากเกินไป หรือ โพสรูป XXX ทางเราจะแบน ไอดีบอร์ดทันที

หวังว่า บอร์ดนี้จะเป็น บอร์ดที่ทำให้เพื่อนๆ ได้รู้จักกันมากขึ้น และ แลกเปลี่ยนความคิดสิ่งใหม่ๆ
    somnuek1993
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO Empty Re: สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO

ตั้งหัวข้อ by somnuek1993 Mon Feb 28, 2011 7:31 pm

Razz สังสัยผมคงโพดคนแรก55 ธิดาสววรค์ครับรายงานตัวอีกไอดี
    อุดมคติที่เข้ากิลนี้เพราะว่า ผมเห้นโข่งที่พี่ชิวโข่งว่าเน้นว่านั้นเป็นจุดที่ทำให้ผมอยากเข้ากิลนี้ครับ
    พอเข้าแล้วก็มีความสุก5555555555555
    lookbonz
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO Empty Re: สวัสดีเพื่อนๆชาว HazArd ทุกท่าน ที่เล่นเกม CHO

ตั้งหัวข้อ by lookbonz Tue Mar 01, 2011 2:56 pm

คนเริ่มเยอะแล้วใช่มั้ย

ผมเข้ามาแรกๆไม่มีคนเร้ย
    XวัJoมดูด
    XวัJoมดูด
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

ตั้งหัวข้อ by XวัJoมดูด Tue Mar 01, 2011 6:31 pm

รูป กิล เท่ ดี แต่ ฉาก หลังไม่สวย

ถ้าถ่าย ด้าน ล้าง ไทน่า ทาว ที่ เป็น รุ่ง กินน้ำ กับน้ำตก อ่ะ

คง สวย มากมาย เน๊อะ ชิว
    sasakira
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

ตั้งหัวข้อ by sasakira Mon Mar 07, 2011 10:33 pm

เจิ่ม

เวลาขณะนี้ Thu May 02, 2024 4:55 am