HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

Join the forum, it's quick and easy

HazArd

สวัสดีครับทุกคน

HazArd ยินดีตอนรับ

สมัครเว็ปกันหรือยัง ถ้ายัง สมัครเลย

ใครที่สนใจเข้ากิล HazArd ก็สมัครเข้ามากันเลยครับ

เน้นคนออนบ่อย ขยันเวล รักเพื่อนจริงไม่ทิ้งกัน เชิญครับ

HazArd

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Clan HazArd

2 posters

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย

ChewChew
    ChewChew
    Admin
    Admin

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Empty วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย

ตั้งหัวข้อ by ChewChew Sun Feb 20, 2011 6:09 pm

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย

เริ่มแรกนะครับ เราต้องหายันต์อัพเกรดในการตีบวกกันก่อน

มีอยู่ 2 วิธีครับ

1. มาที่เมืองไชน่าทาวน์ แล้วกดตัว M เปิดดูแผนที่ แล้วเดินมาตรงพ่อค้าของชำ

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Zcwn4

กดที่ตัวพ่อค้าของชำครับ จะเจอ [ม้วนคัมภีร์อัพเกรด] *****อันนี้ถ้าตีบวกล้มเหลวไอเทมจะหายไปครับ

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Gazn1

2.ให้กดเข้าไปในไอเทมมอลล์ครับ เลือกส่วนข้างบนเป็น อัพเกรด ก็จะเจอ [ม้วนคัมภีร์อัพเกรดพร]

****อันนี้ถ้าตีบวกล้มเหลวไอเทมจะไม่หายไปครับ

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Ldrn2

หลังจากได้ยันต์มาเรียบร้อย ก็มองไปทางขวาของจอครับ จะเจอไอคอน เป็นรูปกระบี่มีคำว่า UP

[เพิ่มความแข็งแรงยุทธภัณฑ์]

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Yz9n9

ใส่อุปกรณ์ที่จะตีบวกลงในช่องตรงกลางเลยครับ แล้วกดเพิ่มพลัง ถ้าไม่อยากกดยิกๆ ก็กดเพิ่มพลังต่อเนื่องครับ แล้วตั้งค่าเอา

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Ivfn5วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย 3ucn6วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Cpin7วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย H5sn8

ลองไปตีบวกกันดูนะครับ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วย
    XวัJoมดูด
    XวัJoมดูด
    หัดเกรียน
    หัดเกรียน

วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย Empty Re: วิธีการตีบวกอาวุธและอุปกรณ์อย่างง่าย

ตั้งหัวข้อ by XวัJoมดูด Tue Mar 01, 2011 6:27 pm

นึกว่า สูตร+ 10 Shocked

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 10:50 pm