Trick ดีๆ

1. หินที่ใด้จากการหลอมรวมจะนำเอาไปไช้ในการ เพิ่ม% ของออพชั่นเช่น ว่องไว1%กำลัง1%เป็นต้น

2. การอัพสกิล อัพใด้ทุกอัน ยัน50/50เลยครับไม่ต้องไปเสียดาย ทำเควสใด้คะเเนนยุท เลื่อยๆ

3. เควส ฉายา
เพิ่มค่าคาวมสามาถรนิดหน่อยใก้ไปรับ กับคนที่อยู่ไกล้
กับดาบยักตรงกลางเเผนที่ไชน่าทาว จำชื่อ NPC ไม่ใด้ครับโทดที รับใด้ทุกวัน

4. ขยันทำเควส ประจำวันครับใด้ EXPเยอะมาก ทำใด้ทุกวัน

5. เมื่อเวเวล 30 เราจะไส่อาวุท ของสำนักเดียวกันใด้ครับ เช่นเล่น ดาบไหญ่ จะใช้ ปืนใด้ สกิลปืน มีตอนเวล35 ครับ

6. การหาเงินไม่ยากครับ เพราะเกมนี้ เงินไม่ดรอป ก้ ขายของที่ใด้มาจากการเกบเวลครับ ท่าอยากรวยก้เติมตัง @cash ชื้อของมา ขาย

7. การช่อมเเซมอาวุธ เเนะนำ ไปซ่อม กับ NPC ที่ขายของ หรือ ขายอาวุธ ครับ ด้านซ้ายมือล่าง